Game Hành Động

4 tháng ago 0
Game 8-Bit Adventures 2 là phần tiếp theo được mong chờ sau thành công của phiên bản trước, ...
4 tháng ago 0
Game 9 Years of Shadows CF68 giới thiệu là một tựa game hành động đậm chất phiêu lưu, ...
4 tháng ago 0
Game Espgaluda II CF68 giới thiệu là một tựa game bắn súng dọc phong cách arcade hấp dẫn ...
4 tháng ago 0
Game ESP Ra.De. là tựa game bắn súng đột phá, đã thu hút sự chú ý của cộng ...
4 tháng ago 0
Game Earthworm Jim (video game) kể về hành trình của một con giun đất bình thường bất ngờ ...
4 tháng ago 0
Game The Disastrous Life of Saiki K. là một series anime và manga được yêu thích, đã thu ...
4 tháng ago 0
Game Dig Dug là một trong những tựa game kinh điển của thập kỷ 1980, đã ghi dấu ...
4 tháng ago 0
Game Detana!! TwinBee là một tựa game huyền thoại trong làng game điện tử với hàng đồ họa ...
4 tháng ago 0
Game Destroy All Humans! (2005 video game) là một trò chơi video hành động hài hước và đầy ...
4 tháng ago 0
Game Defender of the Crown là một trò chơi kinh điển đã từng gây sốt trong thế giới ...
Từ khoá URL Title Description
Game Stickman Party 2 3 4 MiniGames https://cf68.games/game-stickman-party-2-3-4-minigames-cang-dong-cang-vui/ Game Stickman Party 2 3 4 MiniGames – Càng đông càng vui! Với tiêu chí “Càng đông càng vui”, Game Stickman Party 2 3 4 MiniGames mang đến những phút giây thư giãn vui vẻ cho bạn và những người xung quanh.
Game Tank Stars https://cf68.games/game-tank-stars-game-ban-xe-tang-cuc-vui-tren-dien-thoai/ Game Tank Stars – Game bắn xe tăng cực vui trên điện thoại Game Tank Stars là game hành động được nhiều người yêu thích nhờ lối chơi đơn giản, hiệu ứng âm thanh đa dạng, đồ họa sắc nét. Tải và trải nghiệm ngay!
Game Diablo Immortal https://cf68.games/kham-pha-vuong-quoc-bong-toi-cung-game-diablo-immortal/ Khám phá vương quốc bóng tối cùng Game Diablo Immortal Game Diablo Immortal là phiên bản mobile của game Diablo. Với hệ thống nhân vật, trang bị và kỹ năng đa dạng, bạn có thể sáng tạo lối chơi cho riêng mình.
Game Mech Arena https://cf68.games/game-mech-arena-game-dau-truong-robot-cuc-cang-thang/ Game Mech Arena: Game đấu trường Robot cực căng thẳng Game Mech Arena là game hành động do Plarium Global phát triển. Với đồ họa và lối PK sống động, game sẽ mang đến những phút giây giải trí thú vị cho bạn
Game Among Us https://cf68.games/game-among-us-game-ma-soi-khong-gian-cuc-hap-dan/ Game Among Us – Game “Ma sói không gian” cực hấp dẫn Among Us là tựa game hành động do InnerSloth phát hành. Với nội dung hấp dẫn, Game Among Us đã thu hút nhiều sự chú ý ngay từ những ngày đầu ra mắt.
Game Garena Free Fire https://cf68.games/game-garena-free-fire-game-ban-sung-sinh-ton-tren-mobile/ Game Garena Free Fire – Game bắn súng sinh tồn trên Mobile cực HOT Game Garena Free Fire thuộc thể loại bắn súng Battle Royale góc nhìn thứ ba và thứ nhất. Game có chơi nhanh, đồ hoạ mượt mà và tối ưu trên mọi thiết bị.
Game Subway Surfers https://cf68.games/game-subway-surfers-tro-choi-luot-van-an-tien-cuc-hot/ Game Subway Surfers – Trò chơi lướt ván ăn tiền cực hot Game Subway Surfers là tựa game hành động theo hướng endless runner vô cùng cuốn hút. Game hiện đã có mặt trên nền tảng Android, IOS và Window.
Game Slither.io https://cf68.games/game-slither-io-game-ran-san-moi-cuc-vui-tren-dien-thoai/ Game Slither.io – Game rắn săn mồi cực vui trên điện thoại Game Slither.io là game rắn săn mồi 3D với 100 triệu lượt tải và 5 triệu đánh giá tích cực. Vậy điều gì khiến game hấp dẫn người chơi đến vậy? Tìm hiểu ngay!
Game Call of Duty https://cf68.games/game-call-of-duty-sieu-pham-ban-sung-sinh-ton-tren-mobile/ Game Call of Duty – Siêu phẩm bắn súng sinh tồn trên mobile Game Call of Duty: Mobile VN là tựa game bắn súng do VNG phát hành. Game sở hữu đồ họa đỉnh cao, mang đến trải nghiệm tuyệt vời nhất cho người chơi.
Game MIR 4 https://cf68.games/game-mir-4-game-hanh-dong-nhap-vai-voi-do-hoa-cuc-khung/ Game MIR 4 – Game hành động nhập vai với đồ họa cực khủng Game MIR 4 sở hữu hiệu ứng kỹ năng mãn nhãn với chất lượng đồ họa đỉnh cao, hứa hẹn mang đến những trải nghiệm chiến đấu, phiêu lưu hấp dẫn.
Game Chicken Invaders 3 https://cf68.games/game-chicken-invaders-3-game-ban-ga-vu-tru-cho-dien-thoai/ Game Chicken Invaders 3 – Game bắn gà vũ trụ cho điện thoại Game Chicken Invaders 3 là tựa game bắn gà quen thuộc. Với lối chơi đơn giản, chế độ offline thuận tiện, game thích hợp để bạn giải trí mọi lúc mọi nơi.
Game Assassin’s Creed 3 https://cf68.games/game-assassins-creed-3-game-hanh-dong-thach-thuc-ki-nang/ Game Assassin’s Creed 3: Game hành động thách thức kĩ năng Game Assassin’s Creed 3:Tựa game phiêu lưu hành động kịch tính thách thức kĩ năng người chơi, đồ họa sắc nét, âm thanh sống động.
Game Verdun https://cf68.games/game-verdun-game-chien-tranh-the-gioi-dang-choi/ Game Verdun: Game chiến tranh thế giới đáng chơi Game Verdun là tựa game hành động đỉnh cao, một cuộc chiến không khoan nhượng dành cho những người chơi thích chiến tranh, bạo lực cực kỳ chân thực.
Game Crossfire https://cf68.games/game-crossfire-game-hanh-dong-ban-sung-cuc-hap-dan/ Game Crossfire: Game hành động bắn súng cực hấp dẫn Game Crossfire là game bắn súng hoàn hảo với hình ảnh sắc nét, âm thanh sống động cho người chơi trải nghiệm chân thực, thú vị, tuyệt vời nhất.
Game Rust https://cf68.games/game-rust-game-hanh-dong-sinh-ton-hau-tan-the-cuc-hay/ Game Rust: Game hành động sinh tồn hậu tận thế cực hay Game Rust là tựa game sinh tồn cực hấp dẫn, âm thanh sống động, đồ họa đẹp mắt khắc họa thế giới hậu tận thế chân thực, tỉ mỉ và rõ ràng nhất.
Game Chicken Invaders 5 https://cf68.games/game-chicken-invaders-5-game-ban-ga-vui-nhon-sieu-giai-tri/ Game Chicken Invaders 5: Game bắn gà vui nhộn, siêu giải trí Game Chicken Invaders 5 là phiên bản mới của tựa game bắn gà, vui nhộn, hài hước nhưng không kém phần kích tính qua các màn chơi khi gặp boss lớn.
Game Juicy Realm https://cf68.games/game-juicy-realm-game-trai-cay-hanh-dong-cuc-vui/ Game Juicy Realm: Game trái cây hành động cực vui Game Juicy Realm: Game chặt chém trái cây, thực vật biến dị để giành lại vị thế của nhân loại trên hành tinh này, tựa game giải trí siêu vui nhộn và thú vị.
Game Street Fighter V https://cf68.games/game-street-fighter-v-game-vo-thuat-song-dau-cuc-chat/ Game Street Fighter V: Game võ thuật song đấu cực chất Game Street Fighter V là tựa game võ thuật song đấu, thể loại đối kháng 1vs1 cực chất kết hợp với chế độ chơi đa dạng, đồ họa bắt mắt đáng trải nghiệm.
Game Katana Zero https://cf68.games/game-katana-zero-game-hanh-dong-chat-chem-man-nhan/ Game Katana Zero: Game hành động chặt chém mãn nhãn Game Katana Zero là tựa game hành động nhập vai vai cực đỉnh với các màn chặt chém đỉnh cao, những pha hành động bắt mắt chinh phục game thủ.
Game Dying Light https://cf68.games/game-dying-light-game-ban-sung-ket-ho%cc%a3p-voi-parkour/ Game Dying Light: Game bắn súng kết hợp với Parkour Game Dying Light thuộc thể loại game Zombie kết hợp các màn bắn súng đỉnh cao cùng Parkour cực chất với các màn rượt đuổi, các pha hành động gay cấn.
Game BioShock https://cf68.games/game-bioshock-tua-game-ban-sung-bom-tan-cuc-hay/ Game BioShock: Tựa game bắn súng bom tấn cực hay Game BioShock thuộc dòng game nhập vai đỉnh cao kết hợp bán súng góc nhìn thứ nhất cực hay với những pha đọ súng gay cấn mà bạn không nên bỏ qua.
Game Dead Or Alive 6 https://cf68.games/game-dead-or-alive-6-game-hanh-dong-quyen-ru-chet-nguoi/ Game Dead Or Alive 6: Game hành động quyến rũ “chết người” Game Dead Or Alive 6 là game hành động với tạo hình nhân vật nữ siêu nóng bỏng, các pha hành động được khắc họa chân thực, âm thanh đỉnh cao.
Game Divinity Original Sin 2 https://cf68.games/game-divinity-original-sin-2-game-chien-thuat-hoanh-trang/ Game Divinity Original Sin 2: Game chiến thuật hoành tráng Game Divinity Original Sin 2 là tựa game nhập vai rất được cộng đồng game thủ Việt yêu thích, cốt truyện hấp dẫn, kỹ năng đồ sộ, trang bị hoành tráng.
Game Surviving Mars https://cf68.games/game-surviving-mars-game-tham-hiem-sao-hoa-cuc-hay/ Game Surviving Mars: Game thám hiểm Sao Hỏa cực hay Game Surviving Mars là tựa game mô phỏng xây dựng trên Sao Hỏa được yêu thích bởi lối chơi đơn giản cùng nhiều thử thách thú vị và hấp dẫn.
Game Borderlands 2 https://cf68.games/game-borderlands-2-game-ban-sung-can-nao-kich-tinh/ Game Borderlands 2: Game bắn súng cân não, kịch tính Game Borderlands 2: Nơi người chơi được sở hữu vô số vũ khí hiện đại để chống lại kẻ thủ và có những trận chiến máu lửa, cân não đầy hấp dẫn kết hợp âm thanh tuyệt vời.
Game Gears 5 https://cf68.games/game-gears-5-game-ban-sung-bom-tan-sieu-khung-sieu-hay/ Game Gears 5: Game bắn súng bom tấn siêu khủng, siêu hay Game Gears 5: Bom tấn bắn súng vô cùng hấp dẫn với kho vũ khí hạng nặng mang tới cho người chơi trải nghiệm về những trận chiến không thể nào quên
Game Hitman https://cf68.games/game-hitman-sieu-pham-game-ban-tia-cuc-hay/ Game Hitman: Siêu phẩm game bắn tỉa cực hay Game Hitman: Tựa game bắn tỉa đỉnh cao với những màn ám sát đầy kịch tính và gay cấn được diễn tả chân thực nhờ âm thanh và đồ họa chất lượng.
Game Hyper Rank https://cf68.games/game-hyper-rank-game-moba-nhap-vai-moi-la/ Game Hyper Rank: Game MOBA nhập vai mới lạ Game Hyper Rank: Tựa game hành động đối đầu cực hay thuộc dòng MOBA mới lạ, hoàn toàn miễn phí trên nền tảng Android, iOS do VTC online phát hành.
Game Samurai Jack https://cf68.games/game-samurai-jack-battle-through-time/ Game Samurai Jack: Battle Through Time Game Samurai Jack: Tựa game hành động, phiêu lưu xuyên dòng thời gian, trở thành võ sĩ mạnh nhất tiêu diệt Aku và tìm đường về nhà.
Game Half-Life 2 https://cf68.games/game-half-life-2-tua-game-kinh-di-hanh-dong-cuc-hay/ Game Half-Life 2: Tựa game kinh dị, hành động cực hay Game Half-Life 2 là tựa game bắn súng góc nhìn thứ nhất kết hợp yếu tố kinh dị kinh điển, nổi tiếng mọi thời đại, vẫn luôn được săn đón nồng nhiệt trong giới gamer.
Game Xcom 2 https://cf68.games/game-xcom-2-game-chien-thuat-full-pc-sieu-hap-dan/ Game Xcom 2: Game chiến thuật full PC siêu hấp dẫn Game Xcom 2: Là cuộc chiến một mất một còn giữa loài người và người ngoài hành tinh để giành lại Trái Đất, âm thanh chân thực, tạo hình nhân vật sắc nét.
Game Darkwood https://cf68.games/game-darkwood-su-kinh-hoang-lanh-leo-tu-can-rung-hac-am/ Game Darkwood- Sự kinh hoàng, lạnh lẽo từ căn rừng hắc ám Game Darkwood: tựa game sinh tồn kinh dị trong khu rừng bí ẩn, u ám và đáng sợ khiến người chơi phải bàng hoàng, sợ hãi, đầy tính thách thức.
Game CARRION https://cf68.games/game-carrion-game-hanh-dong-kinh-di-nguoc-sieu-kinh-dien/ Game CARRION: Game hành động kinh dị ngược siêu kinh điển Game CARRION: là tựa game kinh dị ngược, người chơi được trở thành quái vật khát máu, đáng sợ đi săn và tiêu diệt con người hấp dẫn, đầy kịch tính.
Game Brawlhalla https://cf68.games/game-brawlhalla-dau-truong-doi-khang-ky-thu/ Game Brawlhalla: Đấu trường đối kháng kỳ thú Game Brawlhalla: tựa game đối kháng mang tới cho người chơi sự thoải mái trong trải nghiệm một cách sống động nhất nhưng vẫn giữ bản sắc, sức hấp dẫn.
Game Left 4 Dead https://cf68.games/game-left-4-dead-nhung-ke-song-sot-hau-tan-the/ Game Left 4 Dead: Những kẻ sống sót hậu tận thế Game Left 4 Dead: Tựa game bắn súng kết hợp sinh tồn hậu tận thế, sau thảm họa zombie với sự tàn phá khốc liệt nhất, âm thanh và đồ họa đặc sắc.
Game The Outer Worlds https://cf68.games/game-the-outer-worlds-hanh-trinh-kham-pha-vu-tru-bi-an/ Game The Outer Worlds: Hành trình khám phá vũ trụ bí ẩn Game The Outer Worlds là tựa game nhập vai, phiêu lưu thám hiểm bí ẩn vũ trụ, chinh phục dải Ngân Hà. Sở hữu đồ họa mãn nhãn, âm thanh ấn tượng.